Tare Zamu Iya

Game da OA

Overeaters Anonymous zumunci ne na mutane waɗanda, ta hanyar gogewa, ƙarfi da bege, suna murmurewa daga cin abinci na dole. Muna maraba da duk wanda yake so ya daina cin abinci na dole.

Babu kudade ko kudade ga membobin; muna goyon bayan kanmu ta hanyar gudunmawarmu, ba roƙo ko karɓar gudummawar waje ba. OA ba ta da alaƙa da wata ƙungiya ta jama'a ko mai zaman kanta, motsin siyasa, akida, ko koyaswar addini; ba mu da wani matsayi a kan al'amuran waje.

Manufarmu ta farko ita ce mu guje wa cin abinci mai tilastawa da halayen abinci na tilastawa da kuma ɗaukar saƙon farfadowa ta hanyar Matakai goma sha biyu na OA ga waɗanda har yanzu ke shan wahala.

Gano karin

Game da Yanki 9

Yanki na tara ya ƙunshi tarukan da ba a san su ba, ƙungiyoyin jama'a da kuma Hukumar Hidima ta ƙasa daga wurare masu zuwa: Afirka, Turai, Gabas ta Tsakiya da Yammacin Asiya.

Yanki na tara yana ɗaya daga cikin yankuna goma na yanki - kowanne an shirya shi don yin sadarwa tsakanin ƙungiyoyi, ƙungiyoyi da allunan sabis a yankinsa. Yankin Virtual yana tallafawa tarurrukan kama-da-wane da ƙungiyoyin sabis na OA a duk duniya.

Gano Ƙari

Manufar Yanki Tara

Manufarmu ta farko ita ce isar da saƙon OA zuwa ga waɗanda har yanzu suna fama da matsananciyar yunwa, a duk inda suke rayuwa da kowane yare da za su iya magana. Don cika manufarmu, ya kamata mu yi ƙoƙari don cimma haɗin kai a duniya da manufofin gama gari a tsakanin dukkan ƙasashe. Tare da soyayya da haƙuri a matsayin mu code. Tare za mu iya yin abin da ba za mu taɓa yi ni kaɗai ba.

Haɗin Gida

Yankin 9 yana hidimar OA a Afirka, Turai, gami da Rasha, Gabas ta Tsakiya, da Yammacin Asiya. Yankin OA 9 yana da halarta a cikin ƙasashe sama da arba'in tare da ƙungiyoyin sabis, tarurruka, da/ko membobin OA waɗanda ke magana da harsuna sama da arba'in.

Find Out More

Samun shiga

Yankin OA 9 yana gudanar da Taro na Shekara-shekara da Babban Taron kuma za ku iya halarta ko dai a matsayin wakilin ƙungiyar ku ko ƙungiyar sabis, ko a matsayin baƙo. Tambayi ƙungiyar haɗin gwiwa ko ƙungiyar sabis game da zama wakili. Idan ba ku da ƙungiyar haɗin gwiwa ko ƙungiyar sabis to kuna iya tuntuɓar Hukumar OA Region 9 kai tsaye kuma za su ba ku shawarar yadda za ku shiga. Kuna iya ba da sabis ga yankin OA 9 a duk shekara ta hanyar shiga cikin aikin kwamitinmu ko ɗaukar ɗayan manyan ayyuka masu yawa waɗanda ke taimakawa tallafawa aikin yankin.

Don ƙarin bayani game da bada sabis ga OA Region 9 da fatan za a aiko mana da imel zuwa info@oaregion9.org

Tuntube mu

Nemo Taro

Don nemo taron gida ko cikakkun bayanai na kama-da-wane, akan layi, taron zaku iya bincika ta amfani da aikin “nemo taro” akan oa.org. Idan babu tarurruka a yankinku ko yare za ku iya tuntuɓar OA Region 9 kuma za mu iya tallafa muku don kafa taro.

Yankin OA 9 yana riƙe da jerin aikawasiku na membobin da ke sha'awar ci gaba da kasancewa tare da kowane labarai da ci gaba. Muna aika sanarwar yau da kullun da wasiƙar labarai. Idan kuna son sakawa cikin jerin wasikunmu ku yi rajista a nan:

Da fatan za a kunna JavaScript a cikin burauzar ku don cika wannan fom.
sunan

Menene 6+4?

Tsallake zuwa Toolbar